Bayan da aka yi amfani da kayan tacewa na wani ɗan lokaci, ƙura na taruwa a saman jakar tacewa saboda illa kamar tantancewa, karo, riƙewa, watsa matattarar jakar jaka, da wutar lantarki a tsaye.Ana kiran wannan Layer Layer Layer na farko.A lokacin motsi na gaba, Layer na farko ya zama babban tacewa na kayan tacewa.Dangane da tasirin Layer na farko, kayan tacewa tare da raga mafi girma kuma zai iya samun ingantaccen tacewa.Tare da tarin ƙura a saman kayan tacewa, inganci da juriya na ƙurar ƙura za su karu daidai.Lokacin da bambance-bambancen matsi a bangarorin biyu na kayan tacewa ya yi girma sosai, za a matse wasu ƙurar ƙura masu kyau waɗanda suka haɗa da kayan tacewa.Rage ingancin mai tara ƙura.Bayan haka, ƙarfin juriya mai ƙarfi zai rage girman iska na tsarin tattara ƙura.Sabili da haka, bayan juriyar tacewa ta kai wani ƙayyadaddun ƙara, ya kamata a tsaftace ƙurar a cikin lokaci.
Ƙaƙƙarfan cire ƙura yana da girma, gabaɗaya sama da 99%, kuma yana da ingantaccen rarrabuwa don ƙura mai kyau tare da girman barbashi submicron.
Tsarin sauƙi, sauƙin kulawa da aiki.
Ƙarƙashin tsarin tabbatar da ingantaccen cire ƙura iri ɗaya, farashin ya yi ƙasa da na na'urar hazo.
Lokacin amfani da fiber gilashi, polytetrafluoroethylene, P84 da sauran kayan tacewa mai zafi mai zafi, yana iya aiki a ƙarƙashin yanayin zafi sama da 200C.
Ba shi da kula da halayen ƙura kuma ba shi da tasiri ga ƙura da juriya na lantarki.